Daga Marubutanmu

RINA  A KABA: Labarin Firgici da Neman Mafita

RINA  A KABA: Labarin Firgici da Neman Mafita

'To idan ba ni ba ce wa ya kashe mini ƙawata kenan? Me ya sanya hannuna ya sauka...

INA DA HUJJA: Labari mai sosa Zuciya, Fita Ta 14    

INA DA HUJJA: Labari mai sosa Zuciya, Fita Ta 14    

Daram ! Gaban Lantai ya faɗi, "Yau kam Yaya Isah ya kwabsamin na rantse da Allah,...

ƘASAR KAMOLIYA: Labarin yadda ta magance matsalar tsaron da ta yi fama da shi

ƘASAR KAMOLIYA: Labarin yadda ta magance matsalar tsaron...

Zare farin tabaraun dake  manne a idonsa ya yi yana faɗar "Innalillahi wa innailaihir...

INA DA HUJJA: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta 13

INA DA HUJJA: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta 13

"Wai ni Lantai da gaske labarun ƙaryai za ki dinga karantawa mutanen ƙauyen nan...

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciy, Fita Ta 10

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciy, Fita Ta 10

Liman na ɗaya daga cikin waɗanda Lantai ta addabi yaransa ko da yaushe sai ta yi...

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Takwas

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Takwas

Ita kuwa Lantai tana ganinta riƙe da littafin jarumi Nasimat mai suna DORON MAGE...

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Bakwai

INA HUJJAR TAKE: Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Bakwai

To jiya naje zan wuce ta wajen mai gari sai naga wannan ta nuna wanda ta kwashe...

INA HUJJAR TAKE:Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Biyar 

INA HUJJAR TAKE:Labari Mai Sosa Zuciya, Fita Ta Biyar 

Ai Inna Kande ta zabura zata koma cikin gidan ga alama kuma faɗawa zatai cikin rijiyar...

G-L7D4K6V16M