Mimbarin Wa'azi

Dole Fa Gwamnati Ta Yi Dokokin Aure A ƙasar Hausa— Dakta Mus’ab Isah Mafara

Dole Fa Gwamnati Ta Yi Dokokin Aure A ƙasar Hausa— Dakta...

Sannan gwamnati da ƙungiyoyi ma su zaman-kan-su da ma ɗaiɗaikun mutane ya kamata...

Abubuwa 10 Da ke Lalace Zuciyar Musulmai

Abubuwa 10 Da ke Lalace Zuciyar Musulmai

8-Samun duniya da rashin tunawa mutuwa. 9-Rashin karanta alqurani a muhallin da...

Hanyoyin Magance Matsalar Tarbiyar Yara A Wannan Zamani

Hanyoyin Magance Matsalar Tarbiyar Yara A Wannan Zamani

Iyaye na taka muhimmiyar rawa ga tarbiyar yaran su, ta hanyar sanar da su banbancin...

Halin da mata suka samu kansu Kashi 50 a lalacewar tarbiyarsu  daga iyaye ne

Halin da mata suka samu kansu Kashi 50 a lalacewar tarbiyarsu ...

Amma ya kamata uwaye su sani cewa,ba fa su kaɗai ne ke da hakki akan 'ya'yansu ba,...

Hanyoyin mallakar miji ga matan Hausawa

Hanyoyin mallakar miji ga matan Hausawa

Mata sun kasu kashi-kashi a wannan ɓangaren wasu sukan mallake mijinsu ta hanyar...

UA-144954962-1