Posts

Daga Marubutanmu
Babban Buri:Fita Ta Sha Uku

Babban Buri:Fita Ta Sha Uku

Idanuwana ya zuba min wanda hakan ya sanya ni ɗan daburce wa na yi azamar duƙar...

Mimbarin Wa'azi
Dole Fa Gwamnati Ta Yi Dokokin Aure A ƙasar Hausa— Dakta Mus’ab Isah Mafara

Dole Fa Gwamnati Ta Yi Dokokin Aure A ƙasar Hausa— Dakta...

Sannan gwamnati da ƙungiyoyi ma su zaman-kan-su da ma ɗaiɗaikun mutane ya kamata...

Daga Marubutanmu
MEE'AD Labarin Soyayya Mai Rikitarwa:Fita Ta Uku

MEE'AD Labarin Soyayya Mai Rikitarwa:Fita Ta Uku

Kwana tashi ba wuya a wajen Allah yau Amal ta cika shekara biyu yayinda Majeed ya...

Daga Marubutanmu
Babban Buri:Fita Ta Sha Biyu

Babban Buri:Fita Ta Sha Biyu

Har lokacin Mama bata farko ba kuwa, na buɗe kular da suka shigo da'ita domin ganin...

Kiyon Lafiya
Ƙwayoyin  Cuta Dake Haifar Da Matsaloli 8 Ga Lafiyar Mata

Ƙwayoyin  Cuta Dake Haifar Da Matsaloli 8 Ga Lafiyar Mata

Waɗannan ƙwayoyin cuta idan suka samu damar shiga jikin mace  Suna yin kokari suga...

G-L7D4K6V16M