A Hukumance APC Ta Aikawa Hukunar Zaɓe Ranar Da Za Ta Yi Babban Taronta...
Jam'iyar APC ƙarƙashin Shugaban Riƙo kuma Gwamnan Yobe Alhaji Mai Mala Buni ta bayyana aike da saƙon takarada zuwa ga hukumar zaɓe (INEC) domin...
ZA’A KADDAMAR DA KWAMITIN APC NA JAHOHI DOMIN TARON ƘASA
Kwamitin riko na Jam'iyar APC ƙarƙashin Jagorancin Gwamnan Yobe, Honarabul Mai Mala Buni ya bayyana yau Alhamis 03/02/2022 a matsayin ranar da za'a ƙaddamar...
Sarkin Musulmi Ya Ba Da Sanarwar Shigowar Watan Rajab
(adsbygoogle = window.adsbygoogle || ).push({});
Daga Mukhtar Haliru Tambuwal Sokoto.
Majalisar Mai Alfarma Sarkin Musulmi, kuma Shugaban Majalisar koli kan harkokin...
Gov. Bagudu admonishes 117 students leaving for abroad to be good ambassadors
Kebbi State Governor, Senator Abubakar Atiku Bagudu has admonished the 117 students going to India from the state to be good ambassadors of the...
Nigeria Needs A Nationalistic Leader Like Tambuwal—Sule Lamido
Former Jigawa State Governor, Alhaji Sule Lamido has appealed to political stakeholders across the country to avoid the issue of zoning as a criterion...
An Kalubalanci Tambuwal Kan Yafi Kowa Cancanta A Zaɓen 2023
(adsbygoogle = window.adsbygoogle || ).push({});
Tsohon ɗan majalisar dokokin jihar Sakkwato Honarabul Malami Muhammad Galadanchi wanda aka fi sani da...
Arewa Ba Ta Iya Hana Kudancin Nijeriya Samun Tikitin Takarar Shugaban Kasa A PDP...
Hadin kan da jam'iyar PDP ta samu kafin babban taron jam'iyar kan wanda zai yiwa jam'iyar takara na neman ya mai da jam'iyar ta...
Za’a Gabatar Da Makashin Hanifa A Gaban Babbar Kotu 9 Ga Fabarairu 2022
Kotun Majistare ta bayar da umarnin mayar da shari'ar kisan Hanifa Abubakar gaban babbar kotun jiha.
Mai gabatar da kara Barista Aisha Mahmud ce ta...
Tambuwal Ya Kira Kalandar Miladiyya Da Hijjira
(adsbygoogle = window.adsbygoogle || ).push({});
Gwamnan jihar Sakkwato Aminu Waziri Tambuwal a wata hira da gidan rediyon Amerika sashen Hausa(VOA)...
‘Yan daba sun kona ofishin kamfe na Atiku a Gombe
A yau Talata ne 'yan daba sun farfasa ofishin Jam'iyar PDP kuma na yaƙin neman zaɓen Atiku Abubakar na 2023 a Jihar Gombe har...












