Kebbi State Governor Comerade Dr. Nasir Idris has approved the appointment of Garba Zarumman Fana as the new District Head of Fana (Kararin Fana)...
Mataimakin shugaban kasa, Kashim Shettima ya bayyana amfanin cire tallafi ga lafiyar 'yan Najeriya. Ya ce cire tallafin zai kare mutane daga shakar gurbatacciyar...
  Ƙungiyar raya tattalin arziƙin ƙasashen Afirika ta Yamma (ECOWAS) ta sake sanya sabbin takunkumi kan juyin mulkin da aka yi a Jamhuriyar Nijar.  Ƙungiyar ta...
In his bid to bring  succour to the lives of the people of his  constituency in Sokoto North Senatorial District of Sokoto State, Sen....
  Daniel Bwala, spokesperson of Atiku Abubakar, presidential candidate of the People’s  Democratic Party (PDP), has appealed to President Bola Tinubu to intervene in the...
Majalisar Dattawan Najeriya ta ƙi tabbatar da tsohon Gwamnan Kaduna a matsayin minista kamar yadda Shugaba Tinubu ya nema. Sauran mutum biyu da majalisar ba...
Akwai Bukatar Gwamnatin Sakkwato Ta Kara Hutun Shayarwa Ga Mata Zuwa Wata 6   Mutanen da suka halarci taro kan wayar da kan mata muhimmancin shayar...
  Masu garkuwa sun sace sarkin Gurku, Jibrin Mohammed a fadarsa tare da matarsa a jihar Nasarawa.  An sace babban sarkin ne a jiya Lahadi 6...
  By Abdullahi Alhassan, Kaduna     Coalition of 593 Groups under the auspices of Northern Consensus Movement NCM has called on  the Nigeria President  to think twice...
  Shugabannin ƙungiyar raya tattalin arziƙin ƙasashen Afirika ta Yamma (ECOWAS) da ƙungiyar tarayyar Afirika (AU) sun yi taron gaggawa a ranar Lahadi, 6 ga...