By Abdullahi Alhassan, Kaduna.
Malama Mariya Nasir El-Ladan, the National President of the Initiative for Muslim Women of Nigeria (IMWON), has announced that the organization...
Wasu ƴan daba sun kai farmaki wata coci mai suna Living Faith da ke ƙaramar hukumar Daura a jihar Katsina.
Ƴan daban a yayin farmakin...
Ƙungiyar kare hakkin Bil'adama ta Amnesty International ta yi kira ga Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf da ya gaggauta kafa kwamitin bincike domin...
Sheikh Abubakar Umar Musa Rijiyar Lemu wanda aka fi sani da Iman Kandahar ya yi huduba da ta zagaye kusan ko ina.
Yanzu haka ana...
The Shell Nigeria Exploration and Production Company Limited (SNEPCO), the operator of Oil Mining Lease 118, in collaboration with Nigerian Agip Exploration, TotalEnergies Nigeria,...
Shugaban Najeriya Bola Tinubu ya ce gwamnatin tarayya ta bai wa jihohin ƙasar 36 fiye da naira biliyan 570 domin faɗaɗa shirye-shiryen tallafa wa...
The Network of Peace Journalists (NPJ), along with other peace-building groups such as Community Peace Observers (CPOs)commends the peaceful protests recorded in various states...
Ƙungiyar kare haƙƙin Ɗan Adam ta Duniya Amnesty International ta yi tir da kama matasa 81 da 'yan sanda suka yi a jihar Sakkwato kamar...
Gwamnan jihar Borno, Babagana Umara Zulum ya ɗage dokar taƙaita zirga-zirga da aka sanya a jihar, bayan fashewar bom a Kawori ya yi sanadiyyar...
Mai Martaba Sarkin musulmi Alhaji Sa'ad Abubakar ya ba da umarni ga al'ummar musul,mi da su fara duban watan Safar daga gobe Lahadi 29...












