Home Authors Posts by admin

admin

admin
5860 POSTS 0 COMMENTS

Aisha Buhari Appoints Kashim Shettima As Board Chairman

0
Wife of the President, Aisha Muhammadu Buhari, has appointed Kashim Shettima, former Governor of Borno, as Chairman of the Board of Trustees of the...

Matashi Ya  Kashe Kansa A Jigawa

0
Rundunar 'yan sandan Jihar Jigawa ta ce wani matashi ɗan shekara 25 ya kashe kansa a ƙaramar hukumar Taura dake jihar. Kakakin Rundunar Ƴan sandan...

Tambuwal Ya Naɗa Kwamishinoni Biyu  A Gwamnatinsa

0
Gwamnan jihar Sakkwato Aminu Waziri Tambuwal ya aikewa majalisar dokokin jiha sunayen mutum biyu da yake son  a amince da su zaman kwamishinoni a...

2023: Atiku zai yi wa’adin mulki ɗaya ne kawai—-Dokpesi

0
Shugaban kwamitin ƙwararru na yaƙin neman zaɓen Atiku Abubakar, Raymond Dokpesi, ya nemi goyon bayan a bar Atiku Abubakar ya yi zangon mulki ɗaya...

Hanifa:Da Zaran Kotu Ta Yanke Masa Hukuncin Kisa, Zan Sanya Hannu...

0
  Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano ya yi alkawarin mutunta dokar da kundin tsarin mulki ya tanada a matsayinsa na gwamnan wajen sanya...

Buhari Ya Dakatar Da Shirin Cire Tallafin Man Fetur Sai Yanda...

0
Ministar Kudi, Zainab Ahmed, ta ce gwamnatin tarayya ta dakatar da shirin cire tallafin man fetur a karshen watanni ukun farko na 2022.   Ministar ta...

An Gabatar Da Makashin   Hanifa A Gaban Kotun Majistire

0
  Abdulmalik Tanko, mamallakin makarantar Noble Kids Academy, wanda ya yi garkuwa da ɗalibarsa mai shekaru 5, Hanifa Abubakar, ya gurfana a gaban Kotun Majistare...

APC A Ta Fitar Da Kuɗin Fom Ɗin Tsayawa Takarar Zaɓen...

0
Kuɗin Fom ɗin Shiga Takarar Zaɓen Kananan Hukumomin Jihar Katsina da za'a gudanar a watan Afirilu na wannan shekarar na jam'iyyar APC. Shugaban ƙaramar hukuma...

Bagudu lauds WACOT Rice for transforming economic landscape of Kebbi

0
Kebbi State Governor,Senator Abubakar Atiku Bagudu has commended an International Rice Milling Firm, that is based in Argungu, WACOT Rice Nigeria Limited for transforming...

Shettima:Wannan Lokaci Ne Yakamata Buhari Ya Sakawa Tinubu

0
(adsbygoogle = window.adsbygoogle || ).push({});   Tsohon Gwamnan Jihar Borno, Sanata Kashim Shettima, ya ce lokaci ya yi da yakamata a...
0FansLike
0FollowersFollow
0SubscribersSubscribe

EDITOR PICKS