admin
Babu wanda ya cancanta PDP ta tsaida takara Shugaban Kasa irin...
Daga Hussaini Ibrahim.
Tsohon gwamnan Jihar Sokoto,Dalhatu Bafarawa ya bayyana cewa,babu wanda ya cancanta PDP ta tsaida takara Shugaban kasa a zaben 2023 ,irin gwamna...
Karin Kudin Makaranta:Lawan Ya Gana Da Hukumomin Ilimin Tarayya
Daga Awwal Umar Kontagora, Abuja.
Shugaban majalisar dattawa, Ahmad Lawan ya gana da shugabannin hukumomin kula da harkar ilimi na tarayya don daƙile wutar da...
PDP Brace Up For New Members Ahead Of 2023, Hints Tambuwal
The rank and file of People’s Democratic Party (PDP) will soon be upscaled nationwide as more people are expected to decamp to it from...
Aski Ya Kawo Gaban Goshi:Majalisar Zamfara Ta Miƙawa Mataimakin Gwamna Sanarwar...
Majalisar dokokin Jihar Zamfara ta ce ta miƙa wa Mataimakin Gwamnan jihar, Mahdi Aliyu takardar sanarwar tsige shi da ga muƙamin sa.
Shugaban kwamitin yaɗa...
Rikicin APC A Kano:Ɓangaren Shekarau Sun Yi Fatali Da Tsarin Sulhu...
Ɓangaren Jam'iyar APC a Jihar Kano, wanda Sanata Ibrahim Shekarau ke jagoranta ya ƙi amincewa da tsarin da Umar jam'iyar ta ƙasa ta fitar,...
Nigeria Is Bleeding, Needs Rescue From Shackles Of APC—-Wike
Rivers State governor, Gov Nyesom Ezenwo Wike - CON , has described Nigeria as a nation bleeding and desperately in need of rescue from...
Kotu ta yanke wa jarumar Kannywood Sadiya Haruna hukuncin wata 6...
Kotun Majistire, da ke zaman ta a Filin Jirgin sama na Kano, ta yanke wa wata jarumar Kannywood kuma shahararriyar mai amfani da kafar...
2023: PDP’ll Reclaim Zamfara, Nigeria Affirms Tambuwal
Gov. Aminu Waziri Tambuwal of Sokoto state has reiterated that the People’s Democratic Party (PDP) will regain its pride of place in Nigeria and...
Makashin Yarinya Mai Shekara 5 Ya Roƙi Gwamnatin Kano Ta Ɗaukar...
Abdulmalik Tanko, Malamin Makarantar Noble Kids School, wanda a ke zargi da sacewa da kuma kashe ɗalibarsa, Hanifa Abubakar, mai shekara 5, a Jihar...
Yakamata A Rushe Jam’iyar APC—–Tsohon Gwamnan Sakkwato
Tsohon gwamnan Sakkwato Malam Yahaya Abdulkarim ya nuna damuwarsa kan rikicin da ya dabaibaye jam'iya mai mulki ta APC ya ce haɗakar da ta...












