admin
ADC ta hayo lauyoyi 97 su kare ta a gaban kotu...
Jam’iyyar haɗaka ta ADC ta hayo tawagar lauyoyi 97 domin kalubalantar abin da ta bayyana a matsayin “karar bogi” da ta ke zargin APC...
Jami’an tsaro sun kuɓutar da mutane Shida a jihar Kebbi
Haɗin guiwar jami'an tsaro a jihar Kebbi sun samu nasarar kuɓutar da mutane shida da aka yi garkuwa da su da shanu da aka...
ƘADDARA TA: Fita Ta Biyu
ƘADDARA TA:
Na*Jiddah S Mapi*
*Chapter 2*
~Cikin dare kowa na ɗakinshi yana bacci...
Ana zaman ɗar-ɗar a jihohi 3 na Nijeriya bisa rahoton ɓallewar...
Gwamnatocin jihohin Najeriya uku na cikin shirin ko-ta -kwana, sakamakon ƙaruwar fargabar samun ambaliya saboda yiyuwar sakin ruwan madatsar Lagdo ta Kamaru.
BBC Hausa ta...
Natasha ta sanar da ranar da za ta dawo zaman majalisar...
Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan, shugabar kwamitin majalisar dattawa kan harkokin ’yan Najeriya mazauna ƙasashen waje da ƙungiyoyin masu zaman kansu (NGOs), ta bayyana cewa za...
Ɗan Majalissa Mai Wakiltar Argungu A Jihar Kebbi Ya Sauya Sheƙa...
Ɗan majalissar dokoki mai wakiltar ƙaramar hukumar Argungu a zauren majalissar dokokin Jihar Kebbi, Onarabul Nasiru Muhammad Ɗan’umma, (Katukan Kebbi), ya fice daga jam’iyyar...
ƘADDARA TA: Fita Ta Farko
ƘADDARA TA
Na*Jiddah S Mapi*
*Chapter 1*
~Garin yomen babban gari ne me...
ANA BARIN HALAL: Fita Ta Farko
ANA BARIN HALAL:
*STORY AND WRITTING BY AUNTY NICE
*BISMILLAHIR RAHMANIN RAHIM*
Don Allah ina bada haƙurin ganin chanjin sunan danayi, daga *AMINAN JUNA* ya koma *ANA...
2027: Atiku ya yi nuna sha’awar tsayawa takarar shugaban kasa a...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa, Atiku Abubakar, ya yi nuni da yiwuwar sake tsayawa takarar shugaban ƙasa a zaɓen 2027, ƙarƙashin haɗakar jam'iyyun adawa a...
An gudanar da Addu’o’in neman zaman lafiya ga ƙasa a jahar...
Daga Yahaya Mahi Na Malam Babba.
Da yammacin yau juma'a ne Zawuyyar Unguwar Jajjaye dake cikin karamar hukumar mulkin kaura Namoda jahar Zamfara ta Gudanarda...









