admin
Zanga-zanga: Gwamnatin Kano ta fara bincike kan harin da aka kai...
Zanga-zanga: Gwamnatin Kano ta fara bincike kan harin da aka kai wa babbar Kotun jihar
Ma'aikatar Shari'a ta Jihar Kano ta ce ta fara bincike...
Kaduna Relief: IMWON Begins Major Rice Distribution for Widows, Orphans, and...
By Abdullahi Alhassan, Kaduna.
Malama Mariya Nasir El-Ladan, the National President of the Initiative for Muslim Women of Nigeria (IMWON), has announced that the organization...
‘Yan Daba Sun Farmaki Wurin Ibada Ana Cikin Zanga Zanga a...
Wasu ƴan daba sun kai farmaki wata coci mai suna Living Faith da ke ƙaramar hukumar Daura a jihar Katsina.
Ƴan daban a yayin farmakin...
Amnesty ta buƙaci Gwamnan Kano ya kafa kwamitin bincike kan kisan...
Ƙungiyar kare hakkin Bil'adama ta Amnesty International ta yi kira ga Gwamnan jihar Kano, Abba Kabir Yusuf da ya gaggauta kafa kwamitin bincike domin...
Limami Ya Fusata a Mimbari, Ya Soki Malaman da Suka Tallata...
Sheikh Abubakar Umar Musa Rijiyar Lemu wanda aka fi sani da Iman Kandahar ya yi huduba da ta zagaye kusan ko ina.
Yanzu haka ana...
Scholarship for Nigeria Students – SNEPCo National University Scholarship Award
The Shell Nigeria Exploration and Production Company Limited (SNEPCO), the operator of Oil Mining Lease 118, in collaboration with Nigerian Agip Exploration, TotalEnergies Nigeria,...
Mun bai wa jihohi fiye da naira biliyan 570 don tallafa...
Shugaban Najeriya Bola Tinubu ya ce gwamnatin tarayya ta bai wa jihohin ƙasar 36 fiye da naira biliyan 570 domin faɗaɗa shirye-shiryen tallafa wa...
National Protest: N P J commend Peaceful Protest in respective states
The Network of Peace Journalists (NPJ), along with other peace-building groups such as Community Peace Observers (CPOs)commends the peaceful protests recorded in various states...
#EndBadGovernance: Amnesty International Ta Yi Tir Da Kama Matasa 81 a Sokoto
Ƙungiyar kare haƙƙin Ɗan Adam ta Duniya Amnesty International ta yi tir da kama matasa 81 da 'yan sanda suka yi a jihar Sakkwato kamar...
Gwamnati ta ɗage dokar kulle a Barno
Gwamnan jihar Borno, Babagana Umara Zulum ya ɗage dokar taƙaita zirga-zirga da aka sanya a jihar, bayan fashewar bom a Kawori ya yi sanadiyyar...












